![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/53ega82yxjks8sg0ok.jpg)
วันที่ 18 มิ.ย.2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ในกลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ออกนิเทศ ติดตามการดำเนินงานสร้างเสริมภูมิคุ้มกันโรค ปีงบประมาณ 2567 ณ รพ.สต.บ้านผักเเว่น อ.เขื่องใน ได้ให้คำแนะนำบุคลากรในพื้นที่เกี่ยวกับการบริหารจัดการวัคซีน การให้บริการวัคซีนและการบันทึกข้อมูลในระบบฐานข้อมูล
View 7
18/06/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ