![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mcrpn8uq93k8sokwo0.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้การต้อนรับ นพ.ปรีชา เปรมปรี สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 และคณะ ในโอกาสรับฟังสรุปตรวจราชการและนิเทศงานกรณีปกติ รอบที่ 1 ปีงบประมาณ 2567 เขตสุขภาพที่ 4 จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ห้องประชุมอู่ทอง ชั้น 5 โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 15
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ