![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2cn0rybh89a80kkg4c.gif)
วันพุธที่ 27 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ทพ. ธีรพงศ์ มุทาไร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร นำทีมเจ้าหน้าที่จากกลุ่มงานทันตสาธารณสุข จัดบูธประชาสัมพันธ์โครงการ ฟันเทียม รากฟันเทียม เฉลิมพระเกียรติฯ ร่วมกับทันตแพทย์ จากลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลหว้านใหญ่ เป็นวิทยากรให้ความรู้และคัดกรองฟันเทียมและรากฟันเทียม ในการอบรมพัฒนาศักยภาพเครือข่าย อสม.ฯ ณ หอประชุม 250 ปี มุกดาหาร
View 19
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ