![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/35a6rmba7mgw80048c.jpg)
วันที่ 17 มีนาคม 2567 เวลา 11.30 น. ดร.นพ.สราวุฒิ บุญสุข รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมการจัดแสดงผลการดำเนินงาน “ชุมชนล้อมรักษณ์ ตำบลตาลชุม จังหวัดน่าน” ในการลงพื้นที่ตรวจราชการในการประชุม ครม.อย่างเป็นทางการนอกสถานที่ ในพื้นที่กลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 (เชียงราย น่าน พะเยา และแพร่) ของนายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ในวันที่ 18 มีนาคม 2567 โดยมี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดน่าน คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ณ ตำบลตาลชุม จังหวัดน่าน
View 93
17/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ