![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/j4jzy7n9pts0k0sskg.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2567 เวลา 07.00 น. ณ ลานหน้าสำนักงานคลังเขต 2 อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร ร่วมประชุมสภากาแฟ จังหวัดฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 5 เดือนมีนาคม 2567 โดยมีนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน พร้อมด้วย นางพัทธานันท์ ยังตรง ประธานแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดฉะเชิงเทรา หัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ และองค์กรภาคเอกชนร่วมประชุม
View 34
16/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ