![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2jvptjvekaaskgsow8.png)
วันที่ 12 มีนาคม 2567 ครอบครัวบุญศรี มอบเงินบริจาคเพื่ออุทิศส่วนบุญส่วนกุศล แด่คุณแม่จันทร์ทอง บุญศรี จำนวน 2,000 บาท ให้แก่มูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช สาขาเดชอุดม โดยมีหัวหน้าการเงิน นางทัตชญา แฝงเพ็ชร เป็น ผู้รับมอบทางมูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช สาขาเดชอุดม ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ ขอให้บุญกุศลที่ท่านได้ทำในครั้งนี้ ส่งผลให้ท่านได้พบเจอแต่ความสุข ความเจริญ
View 23
15/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ