![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/tsgt07un3ysosc040g.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 13:30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รอง นพ.สสจ.มุกดาหาร เป็นประธานการประชุม หารือ แนวทาง การออกเลขหนังสือผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ พร้อมด้วย นายวิศวพล บุทธิจักร์ หน.กลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล นางสุธิกาญจน์ ชวินโพธิพงศ์ หน.กลุ่มงานบริหารทั่วไป และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เพื่อวิเคราะห์ ประเด็นปัญหา สรุปแนวทาง และจัดทำแนวปฏิบัติ ด้านงานสารบรรณในระดับหน่วยงาน ทั้งนี้ เพื่อให้ระบบงาน และให้งานสารบรรณเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ เกิดความรวดเร็ว และถูกต้องตามระเบียบราชการ
ณ ห้องประชุม 242 สสจ.มุกดาหาร
View 27
14/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ