![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/gqouzbv32lkokcwwoc.jpg)
วันจันทร์ที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ปรีดา วรหาร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครพนม มอบหมายนายแพทย์กิตติเชษฐ์ ธีรกุลพงศ์เวช รักษาการนายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครพนม ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการ โดยบูรณาการหน่วยที่เกี่ยวข้อง เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานหน่วยบัญชาการสกัดกั้นและปราบปรามยาเสพติด สารตั้งต้น และเคมีภัณฑ์ ชายแดนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ โดยมีนายภิญโญ โฆษิต ผู้อำนวยการสำนักงานป้องกันและปราบปรามยาเสพติดภาค 4 เลขานุการหน่วยบัญชาการสกัดกั้นและปราบปรามยาเสพติด สารตั้งต้น และเคมีภัณฑ์ ชายแดนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมกองบัญชาการมณฑลทหารบกที่ 210 ค่ายพระยอดเมืองขวาง ตำบลกุรุคุ อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม
View 73
11/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ