![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1qv5hon8y1lwswkkg8.gif)
วันอังคารที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น.
นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
ร่วมพิธีถวายภัตตาหารและเครื่องเขียนพระราชทานของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว แด่พระภิกษุ สามเณร ผู้เข้าสอบบาลีสนามหลวง และกรรมการกำกับห้องสอบ ในการสอบบาลีสนามหลวง
ครั้งที่ 1 ครั้งหลัง ปี พ.ศ.2567 จังหวัดมุกดาหาร ณ วัดศรีบุญเรือง อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 20
05/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ