![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/o4t6oj2m4hwgswc4gs.jpg)
วันที่ 2 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น. ณ หอประชุมจำปูน ศูนย์ราชการจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยนางนงนุช จตุราบัณฑิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา หัวหน้ากลุ่มงาน และเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายราชสักการะแด่พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร ภูมิพลอดุลยเดชมหาราชบรมนาถบพิตร พระบิดาแห่งมาตรฐานการช่างไทย “เนื่องในวันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ” โดยมี นางสาวนิรชา บัณฑิตย์ชาติ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธาน
View 113
02/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ