![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/xy5bj53f6uscgg80g.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.30 น. ณ บริเวณศูนย์ราชการจังหวัดพังงา อำเภอเมืองพังงา จังหวัดพังงา บุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดหญ้า ตัดกิ่งไม้ เก็บขยะ ทำความสะอาด “เนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย” โดยมีนางสาวนิรชา บัณฑิตย์ชาติ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธาน หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และประชาชนจิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
View 65
23/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ