![](https://pr.moph.go.th/./assets/uploads/news/2567/185b6de0de0a9dc595ffb246a4dc929a.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ครั้งที่ 19/2567
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด พร้อมด้วย รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด และผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข (Tuesday Morning Meeting : TMM) ครั้งที่ 19/2567 ผ่านระบบประชุมทางไกล (Cisco WebEx) จากห้องประชุมชัยนาทนเรนทร ชั้น 2 อาคาร 1 ตึกสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข มายัง ห้องประชุมแก้วมุกดา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
23 กรกฎาคม 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว ข่าว/กราฟิก
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
View 0
23/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด