เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม 2567 กลุ่มงานจิตเวชเด็กและยาเสพติด โรงพยาบาลบุรีรัมย์ นำทีมโดย พญ.วันรวี พิมพ์รัตน์ ,พญ.คณิตา ชาญมหาพน จิตแพทย์เด็กและวัยรุ่น, พญ.วิลาสินี แพงวงษ์ จิตแพทย์ทั่วไป, คุณวิสสุชา รัตนจริยา นักจิตวิทยาคลินิกปฏิบัติการ และคุณลัดดาวัลย์ พานา พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ร่วมประชุมและหาแนวทางการพัฒนาระบบดูแลช่วยเหลือผู้ป่วย การส่งต่อสู่เครือข่ายสงเคราะห์คุ้มครองสวัสดิภาพ เครือข่ายการศึกษาพิเศษ และร่วมเป็นตัวแทนมอบเงิน เครื่องอุปโภค-บริโภคให้แก่ศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดบุรีรัมย์ และบ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดบุรีรัมย์
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710549_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710553_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710554_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710551_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710556_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710555_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__18710552_0.jpg)
View 33
13/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์