เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมโครงการแลกเปลี่ยนถ่ายทอดเทคโนโลยีและประสบการณ์เพื่อพัฒนาศักยภาพรองผู้อำนวยการโรงพยาบาลศูนย์/โรงพยาบาลทั่วไป ประจำปีงบประมาณ 2567 รุ่นที่ 3 โรงพยาบาลสกลนคร-โรงพยาบาลมุกดาหาร ระหว่างวันที่ 10 - 12 กรกฎาคม 2567 เพื่อการพัฒนางานบริหารและวิชาการของโรงพยาบาลให้มีประสิทธิภาพ ผู้บริหารได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นประสบการณ์ซึ่งกันและกัน และนำไปพัฒนาองค์กรให้เกิดผลประโยชน์สูงสุดกับการพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชน และทำให้เกิดเครือข่ายระบบบริการสุขภาพที่เข้มแข็ง ส่งผลให้ระบบบริการสุขภาพดำเนินไปอย่างมีประสิทธิภาพ โดยมีบุคลากรด้านการบริหารระดับสูงจากโรงพยาบาลศูนย์และโรงพยาบาลทั่วไป เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมมโนรมย์ โรงพยาบาลมุกดาหาร
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191264273_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191264261_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191264265_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191264279_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191387143_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191321609_0.jpg)
![](http://pr.moph.go.th/assets/userfiles/content/images/S__1191321607_0.jpg)
View 1537
12/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลบุรีรัมย์