![](https://pr.moph.go.th/./assets/uploads/news/2567/7d7500a44a1079ea57e856f04a94ae6e.jpg)
วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น.นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคพัดลม จำนวน 2 ตัว จาก คุณชนาภา ดวงไฟ และ คุณวนิดา คนซื่อ มอบให้กับโรงพยาบาลพะเยา ในนามของคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพะเยา กราบขอบพระคุณ และขออำนาจ คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่าน และครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนา ทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 20
05/07/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
โรงพยาบาลพะเยา