นายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์ศุภกิจ ศิริลักษณ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 2 ตรวจเยี่ยมการให้บริการประชาชนของหน่วยบริการสุขภาพปฐมภูมิ (Primary Care Unit หรือ PCU) ของโรงพยาบาลพุทธชินราช สำหรับประชาชนในเขตเทศบาลเมืองพิษณุโลก ณ อาคารโรงพยาบาลรังสีรักษา จ.พิษณุโลก (เมื่อเร็วๆนี้)
************ ธันวาคม 2559
View 4
13/12/2559
GALLERY
สำนักสารนิเทศ