![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/62ugxn21zuvh.jpg)
แพทย์หญิงประนอม คำเที่ยง รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์ยอร์น จิระนคร สาธารณสุขนิเทศก์ นายแพทย์อนุรักษ์ อมรเพชรสถาพร ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขฉุกเฉิน และคณะ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจแพทย์ พยาบาลและเจ้าหน้าที่ ในการเตรียมความพร้อมรับเหตุฉุกเฉินการเดินทางกลับเข้ากรุงเทพมหานคร ของประชาชนจากภาคเหนือและภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ที่โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา บ่ายวันนี้*****(17เมษายน2559
View 0
18/04/2559
GALLERY
สำนักสารนิเทศ