![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/x2r3ha3lvvk2.jpg)
นายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมเดิน-วิ่ง "น้อมรำลึก 115 พรรษาสมเด็จย่า" เพื่อรำลึกถึงพระองค์ ระหว่างเป็นประธานในการเปิดกิจกรรม โดยมีนายนิสิต จันทร์สมวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดนนทบุรี และ ดร.กาญจนา กาญจนสินิทธิ์ นายกสมาคมวางแผนครอบครัวแห่งประเทศไทยฯ ร่วมด้วย จัดขึ้นโดยสมาคมวางแผนครอบครัวแห่งประเทศไทย ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ร่วมกับหน่วยงานทั้งภาครัฐและเอกชน ณ อุทยานมกุฏรมยสราญ ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี เช้าวันนี้ ***** ( 10 ตุลาคม 2558 )
View 0
10/10/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ