นายแพทย์สุรเชษฐ์ สถิตนิรามัย รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข รักษาราชการแทน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมในพิธี “รดน้ำขอพร” เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2558 จากเจ้าหน้าที่สาธารณสุข โรงพยาบาลอุดรธานี โดยมี นายแพทย์สมิต ประสันนาการ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี, นายแพทย์ชุติเดช ตาบ-องครักษ์ ผู้อำนวยการ รพ.อุดรธานี ร่วมพิธี ********* เมษายน 2558
"""""""""""""""""""""""""""
View 0
17/04/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ