![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/3wngkwzsw32e.jpg)
นายแพทย์สุรเชษฐ์ สถิตนิรามัย รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข รักษาราชการแทน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เข้ากราบนมัสการหลวงปู่จันทร์ศรี จนททีโป ที่หลวงปู่ได้เมตตาให้ความอนุเคราะห์อุปถัมภ์โครงการปรับปรุงหอผู้ป่วย “อาคาร 96 ปีหลวงตามหาบัว ญาณสมปโน” เพื่อประโยชน์สุขแด่ผู้เจ็บป่วยและญาติมิตร โดยมี นายแพทย์สมิต ประสันนาการ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี, นายแพทย์ชุติเดช ตาบ-องครักษ์ ผู้อำนวยการ รพ.อุดรธานี และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ให้การต้อนรับ ที่โรงพยาบาลอุดรธานี ********* เมษายน 2558
***************************
View 0
17/04/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ