![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/cjkws12n5fga.jpg)
ศ.นพ.รัชตะ รัชตะนาวิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นพ.สมศักดิ์ ชุณหรัศมิ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข นพ.สุรเชษฐ์ สถิตนิรามัย รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข รักษาราชการแทนปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานในงาน “รดน้ำขอพร” เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2558 นำสรงน้ำพระและรดน้ำขอพรผู้อาวุโส ทั้งในอดีตและปัจจุบัน ผู้มีพระคุณ โดยมีผู้บริหารระดับสูง ข้าราชการ เจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุข ร่วมพิธีจำนวนมาก ที่กระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ************ เมษายน 2558
**************************
View 0
17/04/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ