นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยผู้ตรวจราชการเขตสุขภาพที่ 2 นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพิจิตร ตรวจเยี่ยมพื้นที่รอบเหมืองทอง อ.ทับคล้อ จ.พิจิตร เพื่อวางแผนแนวทางการดำเนินงานเฝ้าระวังสุขภาพประชาชนรอบเหมืองแร่ทองคำ ในพื้นที่ 3 จังหวัดรอยต่อคือ จ.พิจิตร เพชรบูรณ์ และพิษณุโลก ************* กุมภาพันธ์ 2558
View 0
24/02/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ