นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เยี่ยมประชาชนที่เข้ารับรักษาตัวที่แผนกผู้ป่วยนอก(OPD) ของโรงพยาบาลบ่อเกลือ ระหว่างนำคณะลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมราชการการให้บริการทางการแพทย์และสาธารณสุขในเขตภาคเหนือ ณ โรงพยาบาลบ่อเกลือ อ.บ่อเกลือ จ.น่าน ******* 26 มกราคม 2558
View 0
30/01/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ