![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/wwkqlc6cozvk.jpg)
ศาสตราจารย์นายแพทย์รัชตะ รัชตะนาวิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เยี่ยมชมนิทรรศการ “ทีมหมอครอบครัว (Family care Team)” และการดำเนินงานของทีมหมอครอบครัวของโรงพยาบาลศูนย์ โรงพยาบาลชุมชน โรงพยาบาลทั่วไป และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล ในอำเภอต่าง ๆ ภายในจังหวัดพิษณุโลก ณ บริเวณห้องพลับพลึง ชั้น 5 โรงพยาบาลพุทธชินราช พิษณุโลก
****************** 15 มกราคม 2558
View 0
16/01/2558
GALLERY
สำนักสารนิเทศ