ศาสตราจารย์นายแพทย์รัชตะ รัชตะนาวิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข และนายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยผู้บริหาร เปิดประชุม การพัฒนาทักษะเชิงกลยุทธการพัฒนาระบบบริการปฐมภูมิ ของกระทรวงสาธารณสุข และให้การต้อนรับ Adjunct Associate Professor David Briggs President of SHAPE and Chair of New England Mediare Local ในหัวข้อ ระบบบริการสุขภาพและบริการสุขภาพปฐมภูมิของออสเตรเลีย สถานการณ์การเข้าถึงและองค์ประกอบสำคัญ ที่ห้องประชุมชัยนาทนเรนทร สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข **************** ธันวาคม 2557
View 0
11/12/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ