นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกับทีมผู้บริหารของกระทรวงสาธารณสุข ในการแข่งขันฟุตบอลคู่พิเศษระหว่าง ทีมผู้บริหารส่วนกลาง VS ทีมผู้บริหารส่วนภูมิภา ส่วนหนึ่งของการแข่งขันกีฬาสาธารณสุขสามัคคี ครั้งที่ 35 ประจำปี 2557 ที่สนามกีฬากระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ************ สิงหาคม 2557
View 0
01/08/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ