![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/o3v30uodfdgl.jpg)
นายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ทักทายกับเจ้าหน้าที่สาธารณสุขในการไปตรวจเยี่ยมและติดตามการจัดบริการร่วมตามแผนการพัฒนาระบบริการ (Service plan) และนโยบายการจัดบริการที่ดีกว่า (Better service) ภายใต้แนวคิด “ได้พบหมอ รอไม่นาน ระบบยาเดียวกัน” ที่ รพ.ส่งเสริมสุขภาพตำบลดอยอินทนนท์, รพ.จอมทอง และ รพ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ ********* กรกฎาคม 2557
View 0
23/07/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ