นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข และคณะเดินทางมาตรวจเยี่ยมการดำเนินงานและการให้บริการของโรงพยาบาลระยอง โดยมี นายแพทย์ชุมพล สุวรรณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระยอง นายแพทย์วิฑูรย์ เหล่าวิบูลย์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลระยอง และเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ พร้อมให้กำลังใจกำลังพลจากหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ที่มาสนับสนุนการให้บริการผู้ป่วย ณ โรงพยาบาลระยอง จังหวัดระยอง *********** กรกฏาคม 2557
View 0
04/07/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ