![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/69o9cs56g8z5.jpg)
นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกกับคณะเจ้าหน้าที่ชมรมสาธารณสุขแห่งประเทศไทยภายหลังเป็นประธานเปิดการประชุมวิชาการ “การพัฒนายุทธศาสตร์ระบบสุขภาพระดับอำเภอ ตำบล ประจำปี 2557 (กลุ่มจังหวัดภาคกลาง)" เพื่อพัฒนาเครือข่ายด้านสุขภาพ สนับสนุนให้เกิดเมืองน่าอยู่ เมืองปลอดภัย เมืองแห่งสุขภาพ มุ่งหมายพัฒนาคุณภาพชีวิตที่ดีของประชาชน ที่โรงแรมภูเขางามรีสอร์ต จ.นครนายก เมื่อเร็ว ๆ นี้ ***************** มิถุนายน 2557
View 0
14/06/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ