![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/z4dns0s5vm60.jpg)
นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ตรวจเยี่ยมติดตามผลการใช้ระบบบริหารจัดการรูปแบบใหม่ในรูปของเขตบริการสุขภาพ ที่ 4 ซึ่งมีนายแพทย์จักรกฤษณ์ ภูมิสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการประธานคณะกรรมการบริหารเขต ให้การต้อนรับ ที่โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช จ.ลพบุรี ************ 6 มกราคม 2557
View 0
07/01/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ