![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/eo2wse2czier.jpg)
นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ตรวจเยี่ยมติดตามผลการใช้ระบบบริหารจัดการรูปแบบใหม่ในรูปของเขตบริการสุขภาพ ที่ 4 และให้กำลังใจ แพทย์ พยาบาล เจ้าหน้าที่โรงพยาบาล ซึ่งมีนายแพทย์จักรกฤษณ์ ภูมิสวัสดิ์ ผู้ตรวจราชการประธานคณะกรรมการบริหารเขต ให้การต้อนรับ ที่โรงพยาบาลบ้านหมี่ จ.ลพบุรี ************ 7 มกราคม 2557
View 0
07/01/2557
GALLERY
สำนักสารนิเทศ