![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/zlkx6zsao8ia.jpg)
นายแพทย์ทรงยศ ชัยชนะ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข วางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะพระราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก และสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อยู่บนแท่นฐานเดียวกัน ในพิธีอาเศียรวาทสองทศวรรษสถาบันพระบรมราชชนก โดยมี ผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข ร่วมในพิธีด้วย ที่กระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี ********** ธันวาคม 2556
View 0
25/12/2556
GALLERY
สำนักสารนิเทศ