![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/c79kizschmyj.jpg)
นายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ในฐานประธานวอร์รูมด้านการแพทย์และสาธารณสุข กระทรวงสาธารณสุข ทักทายเจ้าหน้าที่ประจำการของศูนย์บรรเทาสาธารณภัย วิทยาเขตปราจีนบุรี ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์นำเรือท้องแบนจากหน่วยกู้ชีพเขาคิชฌกูฏ จ.จันทบุรี มาสนับสนุนเตรียมพร้อมช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมในจังหวัดปราจีนบุรี ********* ตุลาคม 2556
View 0
14/10/2556
GALLERY
สำนักสารนิเทศ