![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/4bqo0bkgj1bv.jpg)
นายแพทย์วชิระ เพ็งจันทร์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ในฐานประธานวอร์รูมด้านการแพทย์และสาธารณสุข กระทรวงสาธารณสุข และคณะ โดยตรวจเยี่ยมศูนย์ปฎิบัติการของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรีที่ย้ายทำการชั่วคราวไปยังโรงพยาบาลค่ายจักรพงษ์ พร้อมให้กำลังใจเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ********* ตุลาคม 2556
View 0
14/10/2556
GALLERY
สำนักสารนิเทศ