![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/hmv12eb10mvg.jpg)
นายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ประธานตัดริบบิ้นเปิด “โครงการมหกรรมสุขภาพดี 50 ปี” ที่โรงพยาบาลสุโขทัย ในโอกาสก้าวสู่ 5 ทศวรรษแห่งการพัฒนาคุณภาพ โดยมี นายแพทย์สถาพร วงศ์เจริญ อดีตรองปลัดกระทรวงสาธารณสุข นายแพทย์ไชยนันท์ ทยาวิวัฒน์ สาธารณสุขนิเทศก์ นายแพทย์ศิวฤทธิ์ รัศมีจันทร์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุโขทัย ให้การต้อนรับ ***************** มีนาคม 2556
View 3
01/03/2556
GALLERY
สำนักสารนิเทศ