![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/dq4s67n1labk.jpg)
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานจุดคบเพลิงเปิดการแข่งขันกีฬาสาธารณสุขสามัคคี ครั้งที่ 34 ประจำปี 2556 พร้อมด้วยนายแพทย์ณรงค์ สหเมธาพัฒน์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ผู้บริหารระดับสูงส่วนกลาง ส่วนภูมิภาค หน่วยงานในสังกัดและองค์กรภายใต้กำกับ เพื่อเป็นการส่งเสริมให้ประชาชนออกกำลังกาย สร้างสุขภาพดี ทั้งร่างกายและจิตใจ ที่สนามกีฬา กระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ****** กุมภาพันธ์ 2556
View 2
18/02/2556
GALLERY
สำนักสารนิเทศ