![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/r5pqjs0a4opi.jpg)
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมคณะ มอบเครื่องวัดความดันโลหิตแบบดิจิตอล เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานแก่ตัวแทนอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน หรืออสม. หลังเดินทางตรวจเยี่ยมและรับฟังข้อมูลการให้บริการของรพ.สต.พลายชุมพล และรพ.สต.สมอแข อ.เมือง จ.พิษณุโลก ***** ธันวาคม 2555
View 0
13/12/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ