![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/6avkdavstabs.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดงานนิทรรศการ “มุ่งมั่นทำงาน บริหารจัดการน้ำเพื่อประชาชน” โดยมี นายวิทยา ผิวผ่อง ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้การต้อนรับ ตามนโยบายรัฐบาลที่ได้น้อมนำแนวทางพระราชดำริการบริหารจัดการน้ำมาเป็นแนวทางการบริหารจัดการน้ำและอุทกภัย ปี 2555 นิทรรศการจัดระหว่างวันที่ 4-7 ตุลาคม 2555 ที่ ศูนย์การค้า Big C จ.พระนครศรีอยุธยา ****** 4 ตุลาคม 2555
View 0
04/10/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ