![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/27July55_WitTaYa BangMoung_4.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ทักทายกับเด็กนักเรียนอนุบาลที่ร่วมกิจกรรมการล้างมือของเด็กนักเรียน ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งในการรณรงค์ป้องกันโรคมือ เท้า ปากในศูนย์เด็กเล็ก ที่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลบางม่วง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ******** กรกฎาคม 2555
View 4
27/07/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ