![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/27July55_WitTaYa BangMoung_16.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย ดร.นพ.พรเทพ ศิริวนารังสรรค์ อธิบดีกรมควบคุมโรค เยี่ยมชมสาธิตการล้างมือของเด็กนักเรียนอนุบาล ซึ่งเป็นหนึ่งในกิจกรรมป้องกันโรคมือ เท้า ปาก ในศูนย์เด็กเล็ก ที่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลบางม่วง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ******** กรกฎาคม 2555
View 4
27/07/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ