![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/13กค.55รมว.สธ.wml.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เดินเยี่ยมชมบู๊ธนิทรรศการของชมรมทู บี นัมเบอร์ วัน ภายหลังเป็นประธานเปิดงาน "มหกรรมเฉลิมฉลองครบรอบ 10 โครงการ TO BE NUMBER ONE" เพื่อสร้างและขยายเครือข่ายในการรณรงค์ให้เยาวชนไทยและประชาชนทั่วไป รู้จักการป้องกัน และแก้ไขปัญหายาเสพติด ซึ่งปัจจุบันชมรมฯมีสมาชิกทั่วประเทศมากกว่า 40 ล้านคน ทั้งนักเรียน นักศึกษา ผู้ใช้แรงงานในสถานประกอบการ และประชาชนทั่วไป โดยมีนายแพทย์สุรวิทย์ คนสมบูรณ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข ร่วมงานด้วย ที่อาคารชาเลนเจอร์ 2 เมืองทองธานี จ.นนทบุรี ************ 13 กรกฎาคม 2555
View 2
13/07/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ