![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/19JUNE2012_Dr.Pijet KOHSAMUI.jpg)
นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์นายแพทย์รัฐวุฒิ สุขมี ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขต6 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและมอบนโยบาย ติดตามระบบการให้บริการสาธารณสุข ตามนโยบายโครงการ 70 ปีไม่มีคิว บริการตรวจรักษาผู้สูงอายุ ทุกจุดบริการของโรงพยาบาลเกาะสมุย อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฏร์ธานี โดยมีนายแพทย์เฉลิมพงษ์ สุคนธผล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเกาะสมุย และเจ้าหน้าที่สาธารณสุขให้การต้อนรับ ************* 19 มิถุนายน 2555
View 3
19/06/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ