![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/25 may 55.jpg)
นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เปิดการประชุมประจำปีโครงการพัฒนาระบบเฝ้าระวังโรคไข้หวัดใหญ่ โดยความร่วมมือระหว่างกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์ความร่วมมือไทย-สหรัฐด้านสาธารณสุข (TUC) และองค์การอนามัยโลก (WHO) เพื่อพัฒนาเครือข่ายการเฝ้าระวังโรคไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ ในภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ พร้อมมอบโล่เกียรติคุณให้แก่หน่วยงานที่สนับสนุนโครงการฯ ที่โรงแรมริชมอนด์ นนทบุรี ********** พฤษภาคม 2555
View 4
25/05/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ