![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/wittaya พลุระเบิดสุพรรณ.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยแพทย์หญิงประนอม คำเที่ยง ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข และคณะเดินทางไปเยี่ยมผู้บาดเจ็บจากเหตุพลุระเบิดในงานฉลองตรุษจีนศาลเจ้าพ่อหลักเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี โดยเข้าเยี่ยมผู้บาดเจ็บที่โรงพยาบาลเจ้าพระยายมราชจำนวนทั้งหมด 15 ราย และที่โรงพยาบาลศุภมิตร จำนวน 5 ราย ดึกวานนี้(24มกราคม 2555) ***** 25 มกราคม 2555
View 4
25/01/2555
GALLERY
สำนักสารนิเทศ