![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/3Dec54_WitTaYa AugTong_13.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ตัดริบบิ้นปล่อยผ้าแพรคลุมป้าย โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบางปลากด อ.ป่าโมก ซึ่งเป็นการกลับคืนสู่สภาพที่พร้อมให้บริการด้านสุขภาพแก่ประชาชนของสถานพยาบาลในจังหวัดอ่างทอง หลังจากประสบอุทกภัยน้ำท่วม โดยมี นายวิศว ศะศิสมิต ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง, นายแพทย์สมชัย นิจพานิช รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมงานด้วย ********* ธันวาคม 2554
View 3
03/12/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ