นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ทักทายผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่มารับบริการตรวจร่างกายที่หน่วยแพทย์เคลื่อนที่ ระหว่างนำคณะแพทย์ เจ้าหน้าที่ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัด เยี่ยมให้กำลังใจผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่อำเภอบางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา ที่วัดวิเวกวายุพัด ตำบลคลองจิก และเทศบาลตำบลปราสาททอง ตำบลบางเลน ซึ่งถูกน้ำท่วมประมาณ 1,400 หลังคาเรือน โดยมีนายแพทย์พรเทพ ศิริวนารังสรรค์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วม วันนี้ ***** 18 กันยายน 2554
View 0
18/09/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ