![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/wittaya ลดแออัดพะเยา 3.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ทักทายประชาชนที่มารอพบแพทย์เพื่อรอตรวจ ระหว่างลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงพยาบาลพะเยา จังหวัดพะเยา พร้อม ด้วยนายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุขและคณะ เพื่อพบปะให้กำลังใจแพทย์ พยาบาล เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน และติดตามการปรับระบบบริการผู้ป่วย เพื่อลดความแออัดในโรงพยาบาล ที่ จังหวัดพะเยา วานนี้ ***** 15 กันยายน 2554
View 3
16/09/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ