![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2Sep54_WitTaYa children_9.jpg)
นายวิทยา บุรณศิริ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดประชุมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และพัฒนาศูนย์เด็กเล็กปลอดโรค ประจำปี 2554 เพื่อพัฒนาศูนย์เด็กเล็กให้ปลอดภัยจากโรคติดต่อ โดยมี นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข นักวิชาการ เจ้าหน้าที่จากสำนักงานป้องกันควบคุมโรค กรมควบคุมโรค สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดทั่วประเทศ ครูผู้ดูแลเด็กของศูนย์เด็กเล็ก และเจ้าหน้าที่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เข้าร่วมงาน ที่โรงแรมมิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กรุงเทพมหานคร ******** กันยายน 2554
View 3
02/09/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ