นายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ประธานจุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัยในพิธีบำเพ็ญกุศลถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ ถวายความจงรักภักดีและน้อมระลึกถึงพระกรุณาธิคุณที่ได้พระราชทานแก่ชนทุกหมู่เหล่าอย่างล้นพ้น โดยมี ผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข ผู้บริหารมูลนิธิโรคไตแห่งประเทศไทย ผู้แทนองค์กรในพระอุปถัมภ์ของสมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอฯ ที่ห้องประชุมสลากกินแบ่งรัฐบาล ชั้น 9 ตึกกัลยาณิวัฒนา โรงพยาบาลสงฆ์ กรุงเทพฯ ******** 6 พฤษภาคม 2554
View 4
06/05/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ