![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/Copy of DSC_0887 copy.jpg)
นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข และนายแพทย์ไพจิตร์ วราชิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข นำคณะผู้บริหารระดับสูง และเจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุข เข้ารดน้ำขอพรเนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2554 จากแพทย์อาวุโส อดีตผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข ได้ขอพรให้เจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุขทุกคนมีสุขภาพแข็งแรง เพื่อทุ่มเททำงานเพื่อการสาธาณสุขแก่ประชาชนต่อไป ที่กระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ************ 12 เมษายน 2554
View 5
12/04/2554
GALLERY
สำนักสารนิเทศ